अरुण नरके फौंडेशनचा सामाजिक क्षेत्रातील तब्बल २६ वर्षांचा सामाजिक कार्याचा वारसा जपत संस्थेचे अध्यक्ष मा . चेतन अरुण नरके साहेब यांच्या वाढदिवसाच्या पार्श्वभूमीवर संस्थेच्या सांस्कृतिक विभागांतर्गत, सांस्कृतिक आणि सामाजिक चळवळ पुन्हा नव्याने सुरू व्हावी यासाठी गोकुळ अष्टमीच्या निमित्ताने चित्रपट दिग्दर्शक यशवंत भालकर फौंडेशन आणि अरूण नरके फौंडेशन यांच्या सहकार्याने कोल्हापूर, सांगली आणि इचलकरंजी परिसरातील नृत्यकलाकार, नृत्यदिग्दर्शक कलाकारांकडून नवनिर्मिती सादर व्हावी, गरजु कलाकारांना मदत निधी व समाजकार्यास हातभार लागावा या उद्देशाने नृत्यसंगम २०२१ या ऑनलाईन नृत्यस्पर्धेचे चे आयोजन केले होते.

या प्रसंगी संस्थेचे अध्यक्ष श्री. चेतन नरके, संस्थापक श्री. अरुण नरके, विश्वस्त सौ स्निग्ध नरके, सौ जयश्री नरके, अरुण नरके फौंडेशनचे कला विभागप्रमुख श्री सागर भालकर आणि इतर मान्यवर उपस्थित होते.   

या नृत्यस्पर्धेच्या पारितोषिक वितरण सोहळ्यातील निवडक काही क्षणचित्रे….